Thursday, February 22, 2018

VIDEO-Mwalimu Atoa Neno Akimzika Kiongozi Chadema


Mafinga. Naibu katibu mkuu Chadema (Zanzibar), Salum Mwalimu ameongoza waombolezaji katika mazishi ya kiongozi wa chama hicho, Daniel John ambaye mwili wako uliokotwa ufukwe wa Coco akisema utamaduni huo ukiachwa unaandaa kizazi kitakacholipa kisasi.

John (37) aliyekuwa Katibu wa Chadema, Kata ya Hananasif mwili wake uliokotwa ufukweni mwa bahari baada ya kutoweka Februari 11.

Mwalimu ametoa kauli hiyo leo Februari 21,2018 alipotoa salamu za chama hicho kwenye msiba huo uliofanyika katika Kijiji cha Kitelewasi wilayani Mufindi mkoani Iringa.

Amesema John amepoteza maisha akipigania haki ya kidemokrasia.

Share:
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © MCHAMBUZI HURU | Powered by Blogger